POSTPTC.COM | หาเงินดอลลาร์ผ่านเน็ต
ธันวาคม 12, 2018, 10:58:09 PM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

BX.in.th Bitcoin Exchange Thailand
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 22
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!  (อ่าน 252599 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 03:28:50 PM »

พอดีเจอ คลิปนี้แล้วดูแล้วน่าใช้มากเลยครับ เป็น bot  bitkong ครับ สามารถไปโหลดใช้ฟรีได้นะครับผม
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

โปรแกรมบอท bitkong

วิธีใช้บอท

lomo
POST GOLD

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2017, 01:17:45 PM »

อันนี้เป็นแนวที่ผมใช้อยู่นะครับผม สามารถเอาไปต่อยอดได้นะครับ
สำหรับ crypto-games การตั้งค่าแบบนี้ (ตามรูปข้างล่าง) ถือว่าเพิ่มความเสี่ยงขึ้นอีกระดับหนึ่ง
เหตุผล เพราะ จากแต่ก่อนจะใช้แค่ 1 ซาโตชิเมื่อพอร์ตเราเริ่มโต ขึ้น
ปรับวิธีการเล็กน้อยคือ ใช้จากที่ 1 ซาโตชิ เปลี่ยนมาเป็น 10 ซาโตชิ

หลักการ
1. ตั้งเป้าหมายหมาย ต่อรอบ ของผมประมาณ 500-700 จะประมาณนี้ครับ
2. เมื่อครบเป้าหมายหยุดทันที
3. วิธีนี้จะค่อนข้างเร็วครับ ใช้เวลา ไม่เกิน 1-2 นาที เท่านั้น
4. จากเดิมที่เราจะเข้า วันละ 1 ครั้ง ผมปรับสูตรใหม่เป็น เข้าวันละ 4 ครั้ง แต่ละครั้ง เวลาจะห่างกันครับประมาณ 3-4 ชม. ถึงเข้า
    เหตุผล เพราะ ถ้าเราเข้าถี่ไป ทุนเราน้อย โอกาศ บอท จับทางมีสูงครับ จึงใช้วิธีนี้ เพราะ ใช้เวลาไม่นาน
5. โดยเฉลี่ยแล้ว ต่อ 1 วัน เราจะได้ 2,000+ ซาโตชิ ครับ ถือว่าไม่น้อยนะครับ เพราะใช้เวลาแค่ 4 ครั้ง ครั้งละไม่เกิน 1-2 นาที

เป็นแนวที่ผมใช้นะครับ ค่อยๆ ปั่นจากของฟรีไป อาจะจะใช้เวลานานหน่อยครับ เป็นการเอาของฟรีมาต่อยอดครับ

*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

lomo
POST GOLD

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2017, 12:07:15 PM »

ตอนนี้ ทาง crypto-games ได้เพิ่ม coin มาอีก 1 coin นะครับ นั้นก็คือ Stratis (STRAT) 

lomo
POST GOLD

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2017, 06:05:42 AM »

เสาร์-อาทิตย์แล้ว bitkong แจก 15 bit (1,500 ซาโตชิ) ให้เล่นฟรีครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 03, 2017, 01:29:28 PM »

สำหรับการใช้สคริปนะครับ(ได้ทั้งสายฟรีและสายลงทุนนะครับ)

(สำหรับสายฟรี)
ใช้ของฟรีต่อยอดไปนะครับโดยการ เคลมฟรี ได้ครั้งละ 300 ซาโตชิ จากนั้น ช่อง AMOUNT ตั้งค่าเป็น 0.00000001 = 1 ซาโตชิ ยอดการแทงจะเป็นเริ่มต้นที่ 1 ซาโตชิครับ
ค่อยเป็นค่อยไปเพื่อที่จะเซฟทุนไว้ครับ ส่วนสปีดนั้นผมตั้งลดลงมาหน่อยครับอันนี้แล้วแต่นะครับ เมื่อยอดผมได้ 100 ซาโตชิ ผมจะหยุดครับ
เพราะว่า ทุนเราน้อยอยู่ ค่อยๆปั่นไปเรื่อยๆครับ สายฟรีจะลำบากหน่อย ถ้าปล่อยไปเรื่อยๆ มีสิทธิล้างพอร์ตสูงมากๆครับ
***ที่อยากให้ปั่นจากสายฟรีก่อนเพราะว่า จะได้ไม่เจ็บตัวครับเวลาเกิดผิดพลาด เหมือนเอาของฟรีมาต่อยอดของฟรีครับ***

(สำหรับสายลงทุน)
แน่นอนครับสายลงทุนจะได้เปรียบกว่าสายฟรีแน่นอน เนื่องจากมีทุนที่หนา โอกาสล้างก็ยังพอมีครับ แนะนำว่าสัก 100,000 ซาโตชิ
น่าจะเซฟระดับนึงครับ โดยที่ไม่มากไปหรือน้อยไป การตั้งค่าเหมือนกันครับ จะเซฟได้มาก (เน้นความปลอดภัยของทุน)

การใช้สคริป
1. กด F12  
2. กด clear console หรือกดปุุ่ม Ctrl+L
3. Copy สคริปทั้งหมด
4. เอา สคริปไปวาง
5. กด enter แล้ว ระบบจะทำงานเองตามสคริปครับ เหมือนในรูป  

การหยุดการทำงาน
รีเฟรส หน้า bitsler ครับ หรือ กดปุุ่ม F5 เมื่อต้องการให้หยุดครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 22
  พิมพ์