POSTPTC.COM | หาเงินดอลลาร์ผ่านเน็ต
สิงหาคม 14, 2020, 03:37:14 PM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: ! ระวัง อีเมล์ ปลอม ธนาคาร หลอกขโมยรหัสผ่าน

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!  (อ่าน 259292 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« ตอบ #77 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 01:18:50 PM »

เทคนิคที่ใช้นะครับ คือ พยายามปั่นกระจายๆ หลายๆเหรียญ ครับ แล็วก็ เก็บ 5 - 10% ต่อเหรียญ / วัน
เป็นการเก็บเหรียญที่ละเล็กที่ละน้อยครับ แบบกระจายๆหลายๆ เหรียญ
อย่างในรูป อันนี้ผมปั่นเหรียญ gas ครับ https://coinmarketcap.com/currencies/gas/
ยิ่งช่วงนี้ ราคาเหรียญร่วงหมด ยิ่งน่าเก็บไว้ครับ เพราะเวลาราคาขึ้นค่อยเทขาย หรือเอาไว้ปั่นต่อก็ได้ครับผม

***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #78 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 11:10:09 AM »

ช่วงนี้ เราอาจจะพลิกวิกฤตให้เป็นโอกาส ก็ว่าได้ครับ สำหรับ cryptomining.farm
เพราะว่า เหรียญทุกเหรียญตอนนี้ถือว่า ร่วงมากเยอะมากๆครับ

ในที่นี้ ผมจะพูดในกรณีที่ลง 15 ปี กับ ตลอดชีพนะครับเพราะว่าใช้เหรียญ unit
ถ้าคนงบน้อย อาจจะลงแค่ 20 GHS แบบตลอดชีพ
เพราะว่าเป็นขั้นต่ำที่เว็ปกำหนดลง จะได้ขุดต่อไปได้ครับ
(ทางเว็ปไม่มีให้ขุดฟรีแล้วนะครับ ต้องลงทุนก่อน)
ส่วนคนที่มีทุนก็แล้วแต่ที่่รับความเสี่ยงได้นะครับ

ช่วงนี้เลยขุด btcได้เยอะขึ้นครับ เพราะราคามันลง

แล้วพอเวลา btc ขึ้นเยอะๆ ค่อยขายครับ

ตอนนี้ cryptomining.farm มีให้ขุดเสมือน 4 เหรียญ ครับ คือ btc eth usdt และ unit ครับผม
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

lomo
POST GOLD

« ตอบ #79 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 01:25:29 PM »

อันนี้เป็นอีกทริปนะครับ พอดีลองๆแล้วได้ผลครับ คือ ไอดีเดียว เปิดได้หลาย แท็ปครับ
อย่างในรูปของผมก็เปิดที่ละ 4 แท็ปครับ แล้วก็กระจายๆเหรียญๆ เก็บวันละ 5 - 10% ต่อเหรียญ
หรืออาจจะน้อยกว่านั้นตามความเหมาะสมครับผม

*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2018, 01:59:17 PM โดย lomo » บันทึกการเข้า

lomo
POST GOLD

« ตอบ #80 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 11:45:36 AM »

ยืนยันการถอนนะครับ กับ luckygames ในที่นี้ผมปั่น เหรียญ litecoin (ltc) นะครับ
ถอนออก 0.032 ltc ครับผม

***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2018, 11:46:06 AM โดย lomo » บันทึกการเข้า

lomo
POST GOLD

« ตอบ #81 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 01:03:44 PM »

cryptominingfarm ในตอนนี้ ถ้า ลงทุนในสัญญา 15 ปี หรือ ตลอดชีพ
จะใช้เหรียญ unit ในการลงทุนครับผม เหรียญ unit ณ ตอนนี้ ราคายังไม่สูงมากครับ
นอกจากนี้ cryptominingfarm ได้มีการให้ขุดได้ถึง 4 เหรียญครับ คือ 1. btc 2.eth 3.ustd 4.unit
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia ครับผม

สามารถติดตาม ข่าวสารต่างๆได้ที่ facebook ของ Cryptominingfarm ได้ที่นี้ครับ
https://www.facebook.com/cryptominingfarm/

lomo
POST GOLD

« ตอบ #82 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 01:54:22 PM »

ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป cryptominingfarm
โดนค่าธรรมเนียม 0.0007 BTC ครับ (ณ วันที่ 1/3/2561)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 30 นาที นิดๆ ครับก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับ
ถือว่าค่อนข้างไวเลย

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ (unit จะใช้ซื้อสัญญาเฉพาะ 15ปี กับ ตลอดชีพ)
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2018, 11:03:11 PM โดย lomo » บันทึกการเข้า

lomo
POST GOLD

« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 27, 2018, 10:24:31 AM »

ตอนนี้ luckygame ได้เพิ่มเหรียญต่างๆ ไว้ถึง 60 เหรียญครับ น่าจะมากที่สุดแล้ว สำหรับสายเกม
และในอนาคตน่าจะเพิ่มเหรียญเข้ามาอีกเรื่อยๆ ครับ

หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 16
  พิมพ์