แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!
ทรงพระเจริญ ขอพระราชทานพระพรชัยมงคล ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ข้าพระพุทธเจ้า "www.postptc.com"
 ปวงข้าพระพุทธเจ้า ขอน้อมเกล้าน้อมกระหม่อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ หาที่สุดมิได้ ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
postptc.com
สวัสดี ข้อความส่วนตัวของคุณ: 0 ข้อความใหม่: 0แสดงกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน แสดงกระทู้ที่ตอบกลับหัวข้อของคุณ
รวมเว็บหาเงินออนไลน์ การลงทุนมีความเสี่ยง ควรศึกษาหาความรู้ก่อนการลงทุน 21+

หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!  (อ่าน 247390 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 01:43:23 PM »

ยืนยันการถอนนะครับ กับ luckygames ในที่นี้ผมถอนเป็นเหรียญ litecoin (ltc) นะครับผม

***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 01:58:48 PM »

ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป cryptominingfarm
โดนค่าธรรมเนียม 0.0005 BTC ครับ (ณ วันที่ 21/5/2561)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 1 ชม.18 นาที  ครับก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับ

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ (unit จะใช้ซื้อสัญญาเฉพาะ 15ปี กับ ตลอดชีพ)
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #87 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2018, 01:30:40 PM »

นานๆ จะกดได้สักทีนะครับ เป็นสายฟรีที่อยู่นานมากๆ ค่อยๆเก็บสะสมไปเรื่อยๆ นะครับผม
ยิ่งช่วงนี้ BTC ราคาลดลง ยิ่งได้เยอะครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #88 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2018, 03:29:41 PM »

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ (unit จะใช้ซื้อสัญญาเฉพาะ 15ปี กับ ตลอดชีพ)
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

เหรียญ unit  สามารถชำระเงินดิจิตอลด้วย UNIT Pay ได้แล้วที่ Lifetime Coffee นะครับผม
สามารถติดตาม ข่าวสารต่างๆได้ที่ facebook ของ Lifetime Coffee ได้ที่นี้ครับ

https://www.facebook.com/LifetimeCoffeeOfficial/

อันนี้เป็น ช่องของ Lifetime Technology นะครับ
เป็นการแนะนำการจ่ายด้วยเหรียญ unit ที่ร้าน Lifetime Coffee ครับผม

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=NKEEu3SEdL8" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=NKEEu3SEdL8</a>

lomo
POST GOLD

« ตอบ #89 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2018, 11:31:41 AM »

ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป cryptominingfarm
โดนค่าธรรมเนียม 0.0005 BTC ครับ (ณ วันที่ 2/7/2561)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 40 นาที  ครับก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับ

หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 21
  พิมพ์