แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!
ทรงพระเจริญ ขอพระราชทานพระพรชัยมงคล ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ข้าพระพุทธเจ้า "www.postptc.com"
 ปวงข้าพระพุทธเจ้า ขอน้อมเกล้าน้อมกระหม่อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ หาที่สุดมิได้ ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
postptc.com
สวัสดี ข้อความส่วนตัวของคุณ: 0 ข้อความใหม่: 0แสดงกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน แสดงกระทู้ที่ตอบกลับหัวข้อของคุณ
รวมเว็บหาเงินออนไลน์ การลงทุนมีความเสี่ยง ควรศึกษาหาความรู้ก่อนการลงทุน 21+

หน้า: 1 ... 17 18 [19] 20 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!  (อ่าน 247392 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2018, 12:16:33 PM »

ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะเก็บ วันละเล็ก วันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
 เก็บแค่ 1-5% พอครับ พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2018, 12:04:59 PM »

จากการจัดอันดับของเว็ป Top 10 Bitcoin CloudMining
เว็ป cryptominingfarm อยู่อันดับ 1 ครับ จากความน่าเชื่อถือ และ ไม่มีค่าดีฟในการขุด

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)

ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม
*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 11:52:09 AM »

นานๆ จะกดได้สักทีนะครับ เป็นสายฟรีที่อยู่นานมากๆ ค่อยๆเก็บสะสมไปเรื่อยๆ นะครับผม  
ยิ่งช่วงนี้ BTC ราคาลดลง ยิ่งได้เยอะครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2018, 01:59:56 PM »

ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะครับ เก็บวันละเล็กวันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
เก็บแค่ 1-5% พอครับ ในรูปเก็บได้ 505 ซาโตชิครับ
พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 03:21:48 PM »

กราฟ BTC ตอนนี้แนวโน้มเป็นขาขึ้นค่อนข้างจะชัดเจนนะครับ เพราะช่วงที่ผ่านมา
ราคาอาจจะไม่ค่อยขยับเท่าไร จนช่วง 2 อาทิตย์ที่ผ่านมา ก็เริ่มขึ้นเรืื่อยๆมาครับ
ก็ต้องดูกันต่อไปครับว่า ราคาจะขึ้นไปอีกไหมหรือว่าจะร่วงอีก
ภาพประกอบจาก coinmarketcap.com จาก BTC กราฟ TF 1 m ณ เวลา 20.00 น. วันที่ 24/7/2561

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

หน้า: 1 ... 17 18 [19] 20 21
  พิมพ์