POSTPTC.COM | หาเงินดอลลาร์ผ่านเน็ต
เมษายน 18, 2024, 04:25:09 AM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: “อ่านก่อน คิดลงทุน” Hyip การลงทุนที่เสี่ยงที่สุดในโลก!

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
เกิดข้อบกพร่องขึ้นกับเว็บ postptc.com
ขออนุญาติย้ายที่อยู่โดเมนใหม่ PostPTC.Net
Move to new web domain name - PostPTC.Net
ย้ายที่อยู่โดเมนใหม่ PostPTC.Net
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!  (อ่าน 287655 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2018, 12:04:59 PM »

จากการจัดอันดับของเว็ป Top 10 Bitcoin CloudMining
เว็ป cryptominingfarm อยู่อันดับ 1 ครับ จากความน่าเชื่อถือ และ ไม่มีค่าดีฟในการขุด

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)

ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม
*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2018, 11:52:09 AM »

นานๆ จะกดได้สักทีนะครับ เป็นสายฟรีที่อยู่นานมากๆ ค่อยๆเก็บสะสมไปเรื่อยๆ นะครับผม  
ยิ่งช่วงนี้ BTC ราคาลดลง ยิ่งได้เยอะครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2018, 01:59:56 PM »

ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะครับ เก็บวันละเล็กวันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
เก็บแค่ 1-5% พอครับ ในรูปเก็บได้ 505 ซาโตชิครับ
พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 03:21:48 PM »

กราฟ BTC ตอนนี้แนวโน้มเป็นขาขึ้นค่อนข้างจะชัดเจนนะครับ เพราะช่วงที่ผ่านมา
ราคาอาจจะไม่ค่อยขยับเท่าไร จนช่วง 2 อาทิตย์ที่ผ่านมา ก็เริ่มขึ้นเรืื่อยๆมาครับ
ก็ต้องดูกันต่อไปครับว่า ราคาจะขึ้นไปอีกไหมหรือว่าจะร่วงอีก
ภาพประกอบจาก coinmarketcap.com จาก BTC กราฟ TF 1 m ณ เวลา 20.00 น. วันที่ 24/7/2561

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 11:46:42 AM »

ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะครับ เก็บวันละเล็กวันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
เก็บกำไรพยายามไม่เกิน 1-5 % ของทุนนะครับ
ในรูปเก็บได้ 535 ซาโตชิครับ โดนลากไปมากสุด 160 ซาโตชิครับ
พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #96 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 12:09:36 PM »

ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป cryptominingfarm
โดนค่าธรรมเนียม 0.0005 BTC ครับ (ณ วันที่ 2/8/2561)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 35 นาที  ครับก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับ

ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ 
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2018, 11:41:07 AM »

เก็บกำไรพยายามไม่เกิน 1-5 % ของทุนนะครับ ยิ่ง%กำไรมาก ก็เสี่ยงมากครับ
ในรูปเก็บได้ 555 ซาโตชิครับ โดนลากไปมากสุด 1280 ซาโตชิครับ

หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16
  พิมพ์