แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!
ทรงพระเจริญ ขอพระราชทานพระพรชัยมงคล ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ข้าพระพุทธเจ้า "www.postptc.com"
 ปวงข้าพระพุทธเจ้า ขอน้อมเกล้าน้อมกระหม่อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ หาที่สุดมิได้ ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
postptc.com
สวัสดี ข้อความส่วนตัวของคุณ: 0 ข้อความใหม่: 0แสดงกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน แสดงกระทู้ที่ตอบกลับหัวข้อของคุณ
รวมเว็บหาเงินออนไลน์ การลงทุนมีความเสี่ยง ควรศึกษาหาความรู้ก่อนการลงทุน 21+

หน้า: 1 ... 19 20 [21]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!  (อ่าน 247731 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 03, 2018, 11:09:39 AM »

ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป cryptominingfarm
โดนค่าธรรมเนียม 0.0002 BTC ครับ (ณ วันที่ 23/8/2561 วันที่กดถอน)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 9 วันครับ ก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับผม

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ  
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 11:00:16 AM »

ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะครับ เก็บวันละเล็กวันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
ในรูปเก็บได้ 1110 ซาโตชิครับ โดนลากไปมากสุด 1280 ซาโตชิครับ
พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 12:32:59 PM »

เหลืออีกแค่ 4 วันครับที่ cryptominingfarm จะอัพเดต จาก version 2.0 ไปเป็น version 3.0
version 3.0 นี้ตามที่เว็ปประกาศไว้ที่จะมีสิ่งใหม่ๆก็ คือ -AI Support, -Auto withdraw, -Mobile App
เป็นการพัฒนาไปอีกขั้นของ cryptominingfarm ครับผม

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ  
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

หน้า: 1 ... 19 20 [21]
  พิมพ์