POSTPTC.COM | หาเงินดอลลาร์ผ่านเน็ต
พฤศจิกายน 20, 2018, 10:12:31 AM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

BX.in.th Bitcoin Exchange Thailand
หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเวป สายฟรี! + สายลงทุน! Bitcoin และ coins อื่นๆ อัพเดตเรื่อยๆ!!!!!  (อ่าน 251805 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 03, 2018, 11:09:39 AM »

ยืนยันการถอนนะครับผม กับเว็ป cryptominingfarm
โดนค่าธรรมเนียม 0.0002 BTC ครับ (ณ วันที่ 23/8/2561 วันที่กดถอน)
ใช้เวลาในการถอนเข้ากระเป๋า ประมาณ 9 วันครับ ก็เข้ากระเป๋าเรียบร้อยครับผม

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ  
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 11:00:16 AM »

ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะครับ เก็บวันละเล็กวันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
ในรูปเก็บได้ 1110 ซาโตชิครับ โดนลากไปมากสุด 1280 ซาโตชิครับ
พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 18, 2018, 12:32:59 PM »

เหลืออีกแค่ 4 วันครับที่ cryptominingfarm จะอัพเดต จาก version 2.0 ไปเป็น version 3.0
version 3.0 นี้ตามที่เว็ปประกาศไว้ที่จะมีสิ่งใหม่ๆก็ คือ -AI Support, -Auto withdraw, -Mobile App
เป็นการพัฒนาไปอีกขั้นของ cryptominingfarm ครับผม

สมัครแล้วรับกำลังขุดฟรี 50 GHS (ต้องลงทุนขั้นต่ำตลอดชีพ 20 GHS ก่อนถึงจะขุดได้ครับ)
ตอนนี้ทางเว็ปมีให้เลือกเหรียญขุด 4 เหรียญนะครับ คือ btc, eth, usdt และ unit ครับ
สำหรับการลงทุนจะใช้ เหรียญ btc กับ unit ครับ  
เหรียญ unit สามารถซื้อ-ขาย ได้ที่ cryptopia กับ yobit ครับผม

*** การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูล ก่อนการตัดสินใจครับผม ***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 24, 2018, 01:37:43 PM »

อันนี้คือ Roadmap ของ Cryptominingfarm ver 3.0 ที่จะพัฒนาขึ้นไปจากเดิม ver 2.0 นะครับ
สิ่งที่เห็นได้ชัดเจนเลยก็คือ AI แบบใหม่ครับ สังเกตุ ได้จากมุมขวาล่าง
ใน Roadmap นี้ เหมือน บริษัทจะค่อยปรับปรุง และ ปรับโครงสร้าง เล็กน้อยนะครับ

ที่น่าสนใจเลย คือเรื่อง cleanup system กับ limit 1 million user ครับ
อาจเป็นไปได้ว่า บริษัทจะทำการยกเลิกสำหรับคนที่สมัครทิ้งไว้เป็นเวลานานแล้วไม่ลงทุน
หรือ สมัครไว้แล้วไม่เคยเข้าเลย หรือ 1 คน สมัครหลายๆ ID ครับ
เพื่อที่จะกรอกนักลงทุนให้เหลือ 1 ล้าน user (ตาม roadmap ที่เขียนไว้นะครับ)
อาจเป็นเพราะให้ง่ายต่อการจัดการ หรือให้ง่ายต่อการถอน หรือ ให้ง่ายต่อการดูแลอย่างทั่วถึงนะครับ

ความคิดเห็นทั้งหมดเป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ผิดพลาดมา ณ ที่นี้ ขออภัยด้วยครับผม

รูปที่ 1 คือ Roadmap ของ cryptominingfarm ver 3.0

รูปที่ 2 คือ AI เวอร์ชั่นใหม่ ครับที่ทาง cryptominingfarm พัฒนาขึ้นมาสังเกตุ ได้จาก มุมขวาล่างของจอ ครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #104 เมื่อ: กันยายน 27, 2018, 10:00:39 AM »

ใช้ สคริป botstart ของ freebitcoin นะครับ เก็บวันละเล็กวันละน้อย สะสมไปเรื่อยๆ ครับผม
ในรูปเก็บได้ 1090 ซาโตชิครับ โดนลากไปมากสุด 640 ซาโตชิครับ
พยายามอย่าเปิดไว้นานครับ กัน bot ทางเว็ปจับได้ครับผม
สคริป botstart อยู่หน้าแรกนะครับลองเอาไป ทดสอบดูได้ครับผม

หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22
  พิมพ์