POSTPTC.COM | หาเงินดอลลาร์ผ่านเน็ต
เมษายน 20, 2024, 04:35:57 AM *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: “อ่านก่อน คิดลงทุน” Hyip การลงทุนที่เสี่ยงที่สุดในโลก!

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
เกิดข้อบกพร่องขึ้นกับเว็บ postptc.com
ขออนุญาติย้ายที่อยู่โดเมนใหม่ PostPTC.Net
Move to new web domain name - PostPTC.Net
ย้ายที่อยู่โดเมนใหม่ PostPTC.Net
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาเก็บเหรียญ ICO ฟรีก่อนเปิดตัวกันครับผม  (อ่าน 4913 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 02:12:57 PM »

1.เหรียญ WCX
สมัครแล้วรับฟรี 50 WCX (10 WCX = 1 USD ตอน ICO)
แผนดำเนินงาน
เปิดตัวเบต้า 1 กันยายน 2017
ICO. 10.1.17
เปิดตัว 10.10.17
แอปบนอุปกรณ์เคลื่อนที่ (Mobile Apps) มกราคม 2018
การซื้อขายโดยใช้สินเชื่อ (Margin Trading) มีนาคม 2018
การบูรณาการของเงินเฟียต (Fiat Integration) Q2 2018
การกระจายของกระเป๋า (Wallet Decentralization) Q3 2018

ซึ่งตอนนี้มีคนลงทะเบียนมาแล้วมากกว่า 200,000 คน
สมัครเพื่อรับ Token ฟรี ๆ กันครับผม

2.เหรียญ authorship(ATS)
ลงทะเบียนและยืนยันในอีเมลเพื่อรับฟรี 75 ATS Token
เหรียญใหม่ ICO ที่กำลังเปิดอยู่นะครับ  authorship(ATS)
ใช้กระเป๋า Ethereum ตอนสมัครนะครับ
เปิด ICO เมื่อวันที่ 15/8/60 ตอนนี้อยู่ในช่วง ICO
ปิด ICO วันที่ 14/9/60
โปรเจคน่าจะเกี่ยวกับธุรกิจนิตยสาร, สื่อสิ่งพิมพ์ หรือ e-book นะครับผม
สำหรับ 75 ATS Token ที่ได้ฟรีนั้น เมื่อเราสมัครเรียบร้อยแล้วจะมีอีเมลอีกฉบับส่งมาขอบคุณและ
มีลิงค์ไว้ดู ATS Token ได้ครับ

เหรียญ authorship(ATS) ปิด ICO  แล้วครับ ท่านที่ลงทะเบียนรับเหรียญฟรีไว้ เข้าไปกรอกข้อมูลด้วยครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2017, 10:06:14 PM โดย lomo » บันทึกการเข้า

lomo
POST GOLD

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 01:33:36 PM »

ขอทราบข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยค่ะ ยิ้ม ยิ้ม

เป็น เหรียญที่จะเข้า ICO ครับ คาดว่า จะเป็นเว็ปธุรกิจเกี่ยวกับ เว็ปแลกเปลี่ยน coin หรือ เป็นเว็ป Wallet ครับ
ซึ่งตอนนี้ สมัครแล้วไปยืนยันในอีเมลแล้ว รับฟรี 50 WCX (10 WCX = 1 USD ตอน ICO) ครับผม  ยิ้ม ยิ้ม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 10:06:38 AM »

เหรียญ authorship(ATS)
ลงทะเบียนและยืนยันในอีเมลเพื่อรับฟรี 75 ATS Token ครับ
อันนี้เป็น roadmap ของ authorship ครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2017, 08:21:20 PM โดย lomo » บันทึกการเข้า

lomo
POST GOLD

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2017, 10:53:12 AM »

ลงทะเบียนและยืนยันในอีเมลเพื่อรับฟรี 75 ATS Token ครับ
Magazine E-book น่าสนใจไม่น้อยครับ อนาคตอาจจะใช้  ATS Token ซื้อ E-book
หรืออาจจะให้อ่านฟรีแล้วให้เป็น ATS Token หรืออาจจะให้แต่ละคนเขียนบล็อคขึ้นมาแล้วถ้าใครได้
ลง Magazine E-book ก็ได้ ATS Token ทั้งหมดนี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 03, 2017, 01:57:29 PM »

พัฒนาไปอีกขั้น กับหน้าเว็ปไซค์ครับ จากตอนแรกที่ต้องคลิกรูปเพื่อสมัคร
ตอนนี้ การสมัครแค่เลื่อนมาข้างล่างก็จะเห็นด้าน ขวามือเลยครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 07, 2017, 03:45:04 PM »

สมัครแล้วรับฟรี 50 WCX ครับผม
เมื่อวันที่ 5 ก.ย.60 ที่ผ่านมาทาง WCX ได้ทำการทดสอบเบต้าแล้วครับ โดยภาพด้านล่างนี้เป็นภาพที่ WCX แพร่เป็นภาพแรก
ถ้าตาม Roadmap ที่เขาบอก เปิดซื้อ ICO  WCX วันที่ 1 ต.ค.60 ครับ แต่ถ้าซื้อตอนนี้ จะอยู่ในช่วง Pre-ICO ครับผม
และในเดือน ก.ย.ทั้งเดือนนี้ น่าจะเป็นการทดสอบรุ่นเบต้าของเว็ปไซค์ครับผม
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

lomo
POST GOLD

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 08:59:08 AM »

เหลืออีก 1 วันครับ สำหรับเหรียญ ATS จะปิด ICO แล้ว ตอนนี้ไม่มีให้รับฟรีแล้วนะครับน่าจะหมดโครต้าเหรียญที่แจกแล้ว
แต่ยังเปิดขายสำหรับท่านที่จะซื้อเหรียญนะครับโดยใ้ช้ อีทีเรียมในการซื้อครับ
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

หน้า: [1] 2
  พิมพ์