เกม bitcoin สุดฮิต มาแรง
ทรงพระเจริญ ขอพระราชทานพระพรชัยมงคล ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ข้าพระพุทธเจ้า "www.postptc.com"
 ปวงข้าพระพุทธเจ้า ขอน้อมเกล้าน้อมกระหม่อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ หาที่สุดมิได้ ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
postptc.com
สวัสดี ข้อความส่วนตัวของคุณ: 0 ข้อความใหม่: 0แสดงกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน แสดงกระทู้ที่ตอบกลับหัวข้อของคุณ
รวมเว็บหาเงินออนไลน์ การลงทุนมีความเสี่ยง ควรศึกษาหาความรู้ก่อนการลงทุน 21+

หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกม bitcoin สุดฮิต มาแรง  (อ่าน 10593 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2017, 10:28:17 AM »

ยืนยันการถอนนะครับ ถอน จาก bitsler จำนวน 1 ltc + ค่าธรรมเนียมนิดหน่อย ไม่ถึง 10 นาที ก็เข้า กระเป๋า bx ครับผม

อันนี้แนวทางที่ผมใช้เล่นนะครับ
ผมใช้สคริปเล่น ส่วนมาก จะเป็น x2 ครับ (ดูที่หน้าแรกนะครับมีแจกให้ครับ) โดนลากหลายครั้งเหมือนกันครับ
แต่ต้องใจเย็นๆ ส่วนมากผมจะเปิดแบบ 3-4 วัน แล้วพัก 2 วันครับ
ส่วนทุนที่ผมใช้ก็มาจากการเล่นเว็ปฉลามครับแล้วเอามาต่อยอด bitsler  ลงทุนที่เรารับความเสี่ยงให้ได้นะครับผม
***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 09:38:28 AM »

ช่วงหลังๆ มา เว็ปฉลามอัพเดตเว็ปมา การเคลมฟรีอาจจะน้อยลงนะไปบ้างนะครับ
ส่วนใหญ่ เคลมเล่นฟรี จะมาช่วงมืดๆหน่อยครับ (20.00 เป็นต้นไปเท่าที่สังเกตุครับผม)
ยังมีให้เคลมเล่นฟรีเหมือนเดิม แต่อาจจะจำกัดต่อวันนะครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2017, 10:19:26 AM »

ตอนนี้ luckygame ได้เพิ่มเหรียญใหม่เข้ามา คือ 1. เหรียญ ripple 2. เหรียญ zcoin ครับผม
***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 10:53:35 AM »

เทคนิคนี้ ก็แบบเดียวกับ เกมฉลามเลยครับ คือเปิดไปให้ถึง 10 ป้ายครับ
เทคนิคนี้เหมาะสำหรับสายฟรี ที่ใช้ทุนเริ่มต้นจากการเคลมฟรีครับ
อาจจะยากสักหน่อยนะครับ สำหรับวิธีนี้เป็นการเสี่ยงสูงมากๆ แต่คุ้มครับ
*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

lomo
POST GOLD

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 08:37:34 AM »

ยืนยันการถอนครั้งที่ 2 นะครับ ถอน จาก bitsler จำนวน 1 ltc + ค่าธรรมเนียมนิดหน่อย ไม่ถึง 15 นาที ก็เข้า กระเป๋า bx ครับผม

อันนี้แนวทางที่ผมใช้เล่นนะครับ
ผมใช้สคริปเล่น ส่วนมาก จะเป็น x2 ครับ (ดูที่หน้าแรกนะครับมีแจกให้ครับ) โดนลากหลายครั้งเหมือนกันครับ
แต่ต้องใจเย็นๆ ส่วนมากผมจะเปิดแบบ 3-4 วัน แล้วพัก 2 วันครับ สายฟรีอาจจะปั่นไปได้ยากกว่าสายลงทุนนะครับ
ช่วงนี้เหรียญ litecoin ถือว่าราคาขึ้นมาเยอะพอสมควรครับ ลงทุนที่เรารับความเสี่ยงให้ได้นะครับผม

หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์