เกม bitcoin สุดฮิต มาแรง
ทรงพระเจริญ ขอพระราชทานพระพรชัยมงคล ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ข้าพระพุทธเจ้า "www.postptc.com"
 ปวงข้าพระพุทธเจ้า ขอน้อมเกล้าน้อมกระหม่อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ หาที่สุดมิได้ ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
postptc.com
สวัสดี ข้อความส่วนตัวของคุณ: 0 ข้อความใหม่: 0แสดงกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน แสดงกระทู้ที่ตอบกลับหัวข้อของคุณ
รวมเว็บหาเงินออนไลน์ การลงทุนมีความเสี่ยง ควรศึกษาหาความรู้ก่อนการลงทุน 21+

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกม bitcoin สุดฮิต มาแรง  (อ่าน 13918 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2017, 10:37:08 AM »

ตอนนี้ luckygame ได้เพิ่มเหรียญใหม่เข้ามา คือ 1. เหรียญ Einsteinium  2. เหรียญ GAS 3. เหรียญ NEO ครับผม
***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2017, 10:57:17 AM »

ใช้เทคนิคพยายามเปิดไปให้ถึง 10 ป้าย ถ้าทำได้ จะได้กำไร 0.85 us เลย เวปฉลามได้ปรับใหม่นะครับ การถอนจะได้เป็น btc เท่านั้น ในกรณีที่เคลมฟรีมาเล่น
เสียค่าธรรมเนียม 2 us ครับ ถอนขั้นต่ำ 3 us ส่วน dogecoin กับ litecoin ไม่เสียค่าธรรมเนียมเหมือนเดิมครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 09:20:11 AM »

ตอนนี้ luckygame ได้เพิ่มเหรียญใหม่เข้ามาอีก 1 เหรียญครับ คือ เหรียญ bitcoin gold
***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 11, 2018, 09:14:10 AM »

อันนี้เป็นสูตรที่ใช้ประจำนะครับ ลองไปตั้งค่าดูได้นะครับ ตามความเหมาะสม
โดยจะปรับ เป็น x12.38  bet ที่ละ 0.00000010 ครับ
แล้วกด เป็น auto ปรับ Increase bet by เป็น 9 % แล้วกด เป็น start auto ครับ
สูตรนี้ต้องมีทุนสักหน่อยนะครับ สักหลัก 0.01 กำลังดี
พยายามอย่าใช้นานนะครับ ดูตามความเหมาะสมครับ
อย่างในรูป ผมใช้ปั่น litecoin ครับ ทุน 0.01 litecoin เก็บวันละนิดหน่อยครับผม

lomo
POST GOLD

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 02:36:17 PM »

ยืนยันการถอนทั้ง 2 ครั้งนะครับ กับ luckygames ในที่นี้ผมปั่น เหรียญ ripple (xrp) นะครับ
ครั้งที่ 1 ถอนออก   4 xrp ครับผม
ครั้งที่ 2 ถอนออก 11 xrp ครับผม

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7
  พิมพ์