เกม bitcoin สุดฮิต มาแรง
ทรงพระเจริญ ขอพระราชทานพระพรชัยมงคล ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ข้าพระพุทธเจ้า "www.postptc.com"
 ปวงข้าพระพุทธเจ้า ขอน้อมเกล้าน้อมกระหม่อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ หาที่สุดมิได้ ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
postptc.com
สวัสดี ข้อความส่วนตัวของคุณ: 0 ข้อความใหม่: 0แสดงกระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน แสดงกระทู้ที่ตอบกลับหัวข้อของคุณ
รวมเว็บหาเงินออนไลน์ การลงทุนมีความเสี่ยง ควรศึกษาหาความรู้ก่อนการลงทุน 21+

หน้า: 1 ... 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกม bitcoin สุดฮิต มาแรง  (อ่าน 17018 ครั้ง)
lomo
POST GOLD

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 01:18:30 PM »

เทคนิคที่ใช้นะครับ คือ พยายามปั่นกระจายๆ หลายๆเหรียญ ครับ แล็วก็ เก็บ 5 - 10% ต่อเหรียญ / วัน
เป็นการเก็บเหรียญที่ละเล็กที่ละน้อยครับ แบบกระจายๆหลายๆ เหรียญ
อย่างในรูป อันนี้ผมปั่นเหรียญ gas ครับ https://coinmarketcap.com/currencies/gas/
ยิ่งช่วงนี้ ราคาเหรียญร่วงหมด ยิ่งน่าเก็บไว้ครับ เพราะเวลาราคาขึ้นค่อยเทขาย หรือเอาไว้ปั่นต่อก็ได้ครับผม

***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

lomo
POST GOLD

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 19, 2018, 01:25:08 PM »

อันนี้เป็นอีกทริปนะครับ พอดีลองๆแล้วได้ผลครับ คือ ไอดีเดียว เปิดได้หลาย แท็ปครับ
อย่างในรูปของผมก็เปิดที่ละ 4 แท็ปครับ แล้วก็กระจายๆเหรียญๆ เก็บวันละ 5 - 10% ต่อเหรียญ
หรืออาจจะน้อยกว่านั้นตามความเหมาะสมครับผม

*****การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจลงทุนครับผม*****

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2018, 01:58:43 PM โดย lomo » บันทึกการเข้า

lomo
POST GOLD

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 11:46:31 AM »

ยืนยันการถอนนะครับ กับ luckygames ในที่นี้ผมปั่น เหรียญ litecoin (ltc) นะครับ
ถอนออก 0.032 ltc ครับผม

***การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการลงทุน***

หน้า: 1 ... 5 6 [7]
  พิมพ์